WorldofLucifer
ยินดีต้อนรับสู่ Lucifer World
กฏของเว็บนี้ มีไม่มากไม่มายครับ แค่อย่าใช้คำหยาบคาย ห้ามพูดเรื่องเกี่ยวกับการเมือง หรือทำให้ทะเลาะกัน ก็เพียงพอแล้วครับ

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิกเว็บ
1. มีสิทธิ์ได้รับข่าวการแจก AC / Item Code หรือ ของพรีเมียมทาง E mail ที่ได้ลงทะเบียนไว้
2. มีสิทธิ์ได้ร่วมออกงานกับผมและทีมงานของเกมนั้นๆ โดยการสุ่มเลือกสมาชิก
3. มีสิทธิ์เข้าร่วมชิงของรางวัลพรีเมียมพิเศษต่างๆจากค่ายเกม
ยินดีต้อนรับสู่ Lucifer World
กฏของเว็บนี้ มีไม่มากไม่มายครับ แค่อย่าใช้คำหยาบคาย ห้ามพูดเรื่องเกี่ยวกับการเมือง หรือทำให้ทะเลาะกัน ก็เพียงพอแล้วครับ

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิกเว็บ
1. มีสิทธิ์ได้รับข่าวการแจก AC / Item Code หรือ ของพรีเมียมทาง E mail ที่ได้ลงทะเบียนไว้
2. มีสิทธิ์ได้ร่วมออกงานกับผมและทีมงานของเกมนั้นๆ โดยการสุ่มเลือกสมาชิก
3. มีสิทธิ์เข้าร่วมชิงของรางวัลพรีเมียมพิเศษต่างๆจากค่ายเกม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Data Base Game Online [ MMORPG ]

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
cartoon.aiu
Devil
Devil

คะแนนความประพฤติ : 0

มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ   มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ EmptySun Oct 28, 2012 12:20 pm

ตอนนี้จัดเทศกาล ฮฮอลโลวีน ทำใมห้มีการสุ่ม แหวนฟักทอง ออฟเอเลเมนโท+299

ควรจะขายเท่าไหร่ดีครับ

สำหรับ 3/7/30 /ถาวร อะครับ หรือเก็บยาวๆๆรรอหลังเทศกาล แล้ว ควรเก็บที่ราคาเท่าไหร่ขายเท่าไหร่ดีค้าบบบ

ผมเห้นมีคน ขาย ถาวร 10-15 m แต่ผมเคยขาย 30 วัน 1m แต่ทำใม 7 วันแค่ 50-100k - -
ขึ้นไปข้างบน Go down
cartoon.aiu
Devil
Devil

มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ   มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ EmptyMon Oct 29, 2012 10:10 pm

แล้วมีใหมอะแหวน ที่ดีกว่าอานนี้
cartoon.aiu
Devil
Devil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ   มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ EmptyTue Oct 30, 2012 9:48 am

............zzzzz
SaintLucifer
Admin
Admin
SaintLucifer

คะแนนความประพฤติ : 37
: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ   มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ EmptyThu Nov 08, 2012 11:20 pm

ถาวรอ่ะ น่าซื้อเก็บสุดล่ะคับ = ="
https://saintlucifer.thai-forum.net

มีคำถามไหม่อีกแล้วคร้าบบบบ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1