WorldofLucifer
ยินดีต้อนรับสู่ Lucifer World
กฏของเว็บนี้ มีไม่มากไม่มายครับ แค่อย่าใช้คำหยาบคาย ห้ามพูดเรื่องเกี่ยวกับการเมือง หรือทำให้ทะเลาะกัน ก็เพียงพอแล้วครับ

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิกเว็บ
1. มีสิทธิ์ได้รับข่าวการแจก AC / Item Code หรือ ของพรีเมียมทาง E mail ที่ได้ลงทะเบียนไว้
2. มีสิทธิ์ได้ร่วมออกงานกับผมและทีมงานของเกมนั้นๆ โดยการสุ่มเลือกสมาชิก
3. มีสิทธิ์เข้าร่วมชิงของรางวัลพรีเมียมพิเศษต่างๆจากค่ายเกม
ยินดีต้อนรับสู่ Lucifer World
กฏของเว็บนี้ มีไม่มากไม่มายครับ แค่อย่าใช้คำหยาบคาย ห้ามพูดเรื่องเกี่ยวกับการเมือง หรือทำให้ทะเลาะกัน ก็เพียงพอแล้วครับ

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิกเว็บ
1. มีสิทธิ์ได้รับข่าวการแจก AC / Item Code หรือ ของพรีเมียมทาง E mail ที่ได้ลงทะเบียนไว้
2. มีสิทธิ์ได้ร่วมออกงานกับผมและทีมงานของเกมนั้นๆ โดยการสุ่มเลือกสมาชิก
3. มีสิทธิ์เข้าร่วมชิงของรางวัลพรีเมียมพิเศษต่างๆจากค่ายเกม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Data Base Game Online [ MMORPG ]

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อยากมีนัดเดทวันนี้ โดย 镰刀

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kppitservice
Egg of Devil
Egg of Devil
kppitservice

คะแนนความประพฤติ : 0
: 38

อยากมีนัดเดทวันนี้ โดย 镰刀 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากมีนัดเดทวันนี้ โดย 镰刀   อยากมีนัดเดทวันนี้ โดย 镰刀 EmptyTue Oct 09, 2012 8:11 am

คือว่า ผมเพิ่งเห็น ว่า เกมส์ C9 กำลังเปิด และสมัครเล่นตอน CBT ไม่ทัน ปัจจุบันเล่นแต่เกมส์ PC เบื่อเกมส์ออนไลน์บ้านเรา แต่ก็มีบ้างแอบมุดดินไปเ่ล่นเกมส์นอก
แต่ก็เบื่อ เพราะหาทีมยาก ส่วนมากจะเอาเพื่อนไกล้ตัว กันส่วนใหญ่
เอาง่ายๆเห็นเกมส์นี้ ตอนแรกนึกว่า เหมือน DN แต่พอมุดไปเล่นนอก ถึงกับบางอ้อเลย เป็นเกมส์ที่น่าเล่นอีกเกมส์นึง
เลยอยากขอเข้ากิล เพื่อจะได้มีเพื่อนๆทีี่เก่งๆคอยเดินไปด้วยกัน
ผมยินดีให้ความช่วยเหลือในกิลทุกอย่าง ขอแค่มิตรภาพกลับคืนมาก็พอ

ขอฝากตัวด้วยครับ
อยากมีคนออนตลอดเหมือนเราจัง

ปัจจุบันทำงาน เป็นช่างอิเล็กทรอนิำกส์ บริษัทภาคใต้ค้าสัตว์ ประจำสำนักงานใหญ่ ว่างซะเป็นส่วนใหญ่ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
SaintLucifer
Admin
Admin
SaintLucifer

คะแนนความประพฤติ : 37
: 39

อยากมีนัดเดทวันนี้ โดย 镰刀 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากมีนัดเดทวันนี้ โดย 镰刀   อยากมีนัดเดทวันนี้ โดย 镰刀 EmptyWed Oct 10, 2012 8:46 am

ครับผม

ตอนนี้กิลประสบปัญหาคือ กิลไม่พอ กำลังเร่งขยายกิลกันอยู่ครับ T..T

ไงแล้วเข้าไปพูดคุยใน raidcall ได้เลยนะครับ

หรือ join มาใน group เลยยย

https://www.facebook.com/groups/489451561074402/
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://saintlucifer.thai-forum.net

อยากมีนัดเดทวันนี้ โดย 镰刀
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1