WorldofLucifer
ยินดีต้อนรับสู่ Lucifer World
กฏของเว็บนี้ มีไม่มากไม่มายครับ แค่อย่าใช้คำหยาบคาย ห้ามพูดเรื่องเกี่ยวกับการเมือง หรือทำให้ทะเลาะกัน ก็เพียงพอแล้วครับ

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิกเว็บ
1. มีสิทธิ์ได้รับข่าวการแจก AC / Item Code หรือ ของพรีเมียมทาง E mail ที่ได้ลงทะเบียนไว้
2. มีสิทธิ์ได้ร่วมออกงานกับผมและทีมงานของเกมนั้นๆ โดยการสุ่มเลือกสมาชิก
3. มีสิทธิ์เข้าร่วมชิงของรางวัลพรีเมียมพิเศษต่างๆจากค่ายเกม
ยินดีต้อนรับสู่ Lucifer World
กฏของเว็บนี้ มีไม่มากไม่มายครับ แค่อย่าใช้คำหยาบคาย ห้ามพูดเรื่องเกี่ยวกับการเมือง หรือทำให้ทะเลาะกัน ก็เพียงพอแล้วครับ

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิกเว็บ
1. มีสิทธิ์ได้รับข่าวการแจก AC / Item Code หรือ ของพรีเมียมทาง E mail ที่ได้ลงทะเบียนไว้
2. มีสิทธิ์ได้ร่วมออกงานกับผมและทีมงานของเกมนั้นๆ โดยการสุ่มเลือกสมาชิก
3. มีสิทธิ์เข้าร่วมชิงของรางวัลพรีเมียมพิเศษต่างๆจากค่ายเกม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Data Base Game Online [ MMORPG ]

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]

Go down 
kielovely
testoskyz
SaintLucifer
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

คะแนนความประพฤติ : 37
: 39

รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]   รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] EmptyMon Jul 23, 2012 10:39 am

ferrary9
gokgack
RhafZ
maturaprukz
puensanit
nongkae
skzcoop
GreenIII
mador13
kielovely
kulal2
Anartor
nakkynak
kornnnne
warasia
sagajie
nutzaana
l3er5erger54
stepsadid
luckkung
jakingok
f4talk
parsotorn36
joesave.corp
agkwee
fulloption01
Minnovsky
nutgamonp
SoMaKa
prameless
Dictionary
dracvampire
Darkcanon
nutsanai
princepocky012
parkza3738
allfornine
mimiz
chiiiiingt
b4308136
tuchker
markisza
supakon.chaijalern
ohmmykung
Vendodinok
moroza006
ArmAllNew
nutkungs13 << โพสซ้ำ อีกคนเลื่อนขึ้นมา 1 rep
simone000
osmans

ให้ Login มาเช็คข้อความได้เลยนะครับ VIP Code จะอยู่ในข้อความแล้ว ช่อง Message จะเป็นสีแดงครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://saintlucifer.thai-forum.net
testoskyz
Egg of Devil

คะแนนความประพฤติ : 0

รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]   รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] EmptyMon Jul 23, 2012 12:29 pm

1. รู้ข่าวการแจก AC มาจากที่ไหน ?

= ดูในyoutube เพื่อนส่งมาให้ดู

2. ในเกมนี้ ชอบอาชีพไหนเป็นพิเศษ [ ไม่่จำกัดว่าจำเป้นต้องมีเฉพาะในไทย ]

= assassin ผมชอบเล่น อาชีพนี้ปลื้มมาก

3. อะไรคือเหตุผลที่คุณต้องมาเล่น C9

= ภาพสวย น่าเล่น มีระบบที่น่าเล่นมาก ๆ

4. มาจากจังหวัดไหนกันบ้างครับ ^^

= PHUKET , ภูเก็ต

#อยากได้มากๆเลยครับ
Admin
Admin

คะแนนความประพฤติ : 37
: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]   รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] EmptyMon Jul 23, 2012 1:24 pm

หมดกิจกรรมล่ะจ้า
https://saintlucifer.thai-forum.net
kielovely

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]   รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] EmptyMon Jul 23, 2012 1:40 pm

ได้รับแล้ว..ขอบคุณมากคะ Very Happy
anucha321

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]   รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] EmptyMon Jul 23, 2012 2:39 pm

ไม่เคยมาทันสักที คง ต้องอดทดสอบแระเฮ้อ
Minnovsky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]   รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] EmptyMon Jul 23, 2012 11:12 pm

ได้แล้วครับ ลงทะเบียนได้เรียนร้อยขอบคุณครับ
new.ksr.1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]   รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] EmptyTue Jul 24, 2012 1:04 pm

1. รู้ข่าวการแจก AC มาจากที่ไหน ?

= FACEBOOK C9 [มีคนมาโพส อ่ะ คับ ^ ^]

2. ในเกมนี้ ชอบอาชีพไหน

= assassin ผมชอบเล่น อาชีพนี้ปลื้มมาก

3. อะไรคือเหตุผลที่คุณต้องมาเล่น C9

= ภาพสวย น่าเล่น มีระบบที่น่าเล่นมาก ๆ

4. มาจากไหน

= BANK , ราชบุรี
ooGoRillaZoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]   รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ] EmptyWed Jul 25, 2012 2:49 am

รู้มาจากเฟสบุ๊ก ครับ ชอบassassin ครับ ถาพสวยมาก เล่นสกิวอลังกาลงานสร้างมากๆ ผมอยู่กรุงเทพ ครับ

รายชื่อผู้โชคดี ที่ได้รับ VIP Code C9 51 ท่าน [ ใครยังไม่ได้รับ รีบ pm กลับมาด่วน ครับ ]
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» แจก Item Code Atlantica 50 Code จ้า [เริ่ม20.00]
» อีกนานป่ะครับประกาศรายชื่อคนที่ได้ code c9 รอบที่ 2 20 code
» AC : MU Incoming !
» ขอ AC ด้วย ครับ พีน้องงงงงง
» AC C9 ครับ