WorldofLucifer
ยินดีต้อนรับสู่ Lucifer World
กฏของเว็บนี้ มีไม่มากไม่มายครับ แค่อย่าใช้คำหยาบคาย ห้ามพูดเรื่องเกี่ยวกับการเมือง หรือทำให้ทะเลาะกัน ก็เพียงพอแล้วครับ

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิกเว็บ
1. มีสิทธิ์ได้รับข่าวการแจก AC / Item Code หรือ ของพรีเมียมทาง E mail ที่ได้ลงทะเบียนไว้
2. มีสิทธิ์ได้ร่วมออกงานกับผมและทีมงานของเกมนั้นๆ โดยการสุ่มเลือกสมาชิก
3. มีสิทธิ์เข้าร่วมชิงของรางวัลพรีเมียมพิเศษต่างๆจากค่ายเกม
ยินดีต้อนรับสู่ Lucifer World
กฏของเว็บนี้ มีไม่มากไม่มายครับ แค่อย่าใช้คำหยาบคาย ห้ามพูดเรื่องเกี่ยวกับการเมือง หรือทำให้ทะเลาะกัน ก็เพียงพอแล้วครับ

สิทธิพิเศษสำหรับสมาชิกเว็บ
1. มีสิทธิ์ได้รับข่าวการแจก AC / Item Code หรือ ของพรีเมียมทาง E mail ที่ได้ลงทะเบียนไว้
2. มีสิทธิ์ได้ร่วมออกงานกับผมและทีมงานของเกมนั้นๆ โดยการสุ่มเลือกสมาชิก
3. มีสิทธิ์เข้าร่วมชิงของรางวัลพรีเมียมพิเศษต่างๆจากค่ายเกม
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Data Base Game Online [ MMORPG ]

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

คำขอบคุณครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
PG16Th
Egg of Devil
PG16Th

คะแนนความประพฤติ : 0
: 40

คำขอบคุณครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คำขอบคุณครับ   คำขอบคุณครับ EmptyTue Sep 18, 2012 1:55 pm

ขอบคุณ ADMIN สำหรับแนวทางและข้อมูลในการเล่น มีประโยชน์มากเลยครับ ลองดูข้อมูลของเวป c9 เองยังรู้สึกว่าไม่พอ แต่มาดูของ WOL ละเอียดมากเลยครับ

ขอบคุณมากๆครับ Smile
ขึ้นไปข้างบน Go down
SaintLucifer
Admin
Admin

คะแนนความประพฤติ : 37
: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำขอบคุณครับ   คำขอบคุณครับ EmptySun Sep 30, 2012 3:11 pm

ครับผม ^^
https://saintlucifer.thai-forum.net
dekanuban
dekanuban

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำขอบคุณครับ   คำขอบคุณครับ EmptySun Oct 07, 2012 1:20 am

ไหนๆก็มีคนตั้งมาแล้ว เราก็ขอขอบคุณด้วย แน่นจิงไรจิง แต่ถ้าขอตินีดละกันนะ(อย่าโกรธเด้อ) ด้านข้อมูลคิดว่าไม่มีปันหาอันใดเลย ฟอนมันเล็กไปนึดเวลาขยายแล้ว(สายตาไม่ค่อยดีนะ) รูปมันใหญไม่สมกับฟอนเฉยๆ แค่ความสวยงามเฉยๆ(มันเรียกว่าสวยงามหรืออะไรก็ช่างเหอะ แต่เราเอาโคมเปิดนะ ไม่รู้เอาอย่างอื่นเปิดจะปกติหรือป่าว) แล้วก็มีเริ่องจะถามนิดหน่อยพิมไปพิมมาลืมเฉยเลย(แล้วจะบอกทำไม)ยังไงก็ขอขอบคุณอีกที Very Happy Very Happy Very Happy
dekanuban
dekanuban

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำขอบคุณครับ   คำขอบคุณครับ EmptySun Oct 07, 2012 1:28 am

นึกออกแล้วจะถามไร พอดีเป็นจอwideมันปรับเต็มจอได้หรือป่าวคิอเข้าไปแล้วมันไม่เต็มจออ่ะ(โน็ตบุคนะ) แล้วก็รอข้อมูลการเก็บเลเวลเกิน20+ ขั้นไปอยู่นะคับ ขอบคุณสำหรับตำตอบคับ
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำขอบคุณครับ   คำขอบคุณครับ EmptySun Oct 07, 2012 10:21 am

เก็บ Lv หลัง 20 จะเอามาลงเพิ่มเติม พร้อมวิธีหาเงินในช่วง OBT วันที่ 2 ครับ
https://saintlucifer.thai-forum.net
dekanuban
dekanuban

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำขอบคุณครับ   คำขอบคุณครับ EmptySun Oct 07, 2012 7:58 pm

เคงับ
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำขอบคุณครับ   คำขอบคุณครับ EmptyWed Oct 10, 2012 8:48 am

เรื่องเว็บจะปรับให้ออก wide จะลองแก้ไขดูน้า ไม่รู้จะเซทได้มั้ย = ="
PG16Th
PG16Th

: 40

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คำขอบคุณครับ   คำขอบคุณครับ EmptyWed Oct 24, 2012 3:35 pm

PM เรื่องกิลล์ไปนะครับ รบกวนพิจารณาด้วยครับ

คำขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1